• Manyan sassa masu sauyawa don zubar da ciki & buldozer

Labaru

  • Yadda za a zabi kasan ƙasa don bulldozer?

    Yadda za a zabi kasan ƙasa don bulldozer?

    Ana amfani da rumber ɗin don tallafawa nauyin jikin rami, bulalzers da sauran injunan gini, yayin da injin haɗin yanar gizon da aka yi don taƙaita padpage, lokacin da injin gini da kayan aikin.
    Kara karantawa
  • Hanyoyi na rage sa na wuraren shakatawa

    Hanyoyi na rage sa na wuraren shakatawa

    Wani sashi na tafiya yana hada da tallafawa tsintsiya, waƙoƙi mai ɗaukar hoto, da kuma hanyar haɗi, da sauransu bayan tafiyar don wani ɗan lokaci, waɗannan sassan zasu sa zuwa wani lokaci. Koyaya, idan kanason kula da shi a kullun, matuƙar kun kashe ɗan ...
    Kara karantawa
  • Yadda za a kula da Cikin Ciniki na kumburi?

    Yadda za a kula da Cikin Ciniki na kumburi?

    Waƙa rollers yayin aikin, yi ƙoƙarin guje wa rollers da ake nutsar da shi a cikin ruwa mai laka na dogon lokaci. Bayan an gama aikin kowace rana, ya kamata a tallafa wa mai fasa mai fashewa guda biyu, kuma ya kamata a kore motar da ke tafiya don girgiza ƙasa, tsakuwa da sauran tarkace a kan mai ɗora. A cikin f ...
    Kara karantawa
  • Ta yaya za a mika rayuwar sabis na masarautar hakora?

    Ta yaya za a mika rayuwar sabis na masarautar hakora?

    1. Aiki ya tabbatar da cewa yayin amfani da hakora na tsawa, mai tsananin hakora na guga sawa 30% fiye da hakora na ciki. An ba da shawarar cewa bayan tsawon lokacin amfani, da ciki da waje matsayi na naman alade ya kamata a juyawa. 2. A kan aiwatar da amfani da buck ...
    Kara karantawa